Filin shakatawa na jihar Tennessee ya karbi bakuncin Kwarewar Dijital a duk cikin Tennessee

Gandun dajin Jihar Tennessee sun gabatar da cewa Kwarewar Keken a Duk Ginin Tennessee (BRAT) zai zama bikin dijital wannan watanni 12 don jin daɗin lafiya da tsaro na mahaya da ma'aikatan wurin shakatawa.

Jim Bryson, mataimakin kwamishina a Tennessee Division of Setting and Conservation, ya ce "Wannan wani biki ne mai kyau ga masu kekuna a duk jiharmu, kuma tsarin na dijital zai ba kowa damar shiga a dama yayin da kuma yake kokarin nisanta kan jama'a," "Yana da mafita don adana masu keɓaɓɓun manufa amma duk da haka suna bin ƙa'idodin tsaro a taƙaice na COVID-19."

Arkashin tsarin dijital na tsawon watan, Satumba 1-30, mahaya za su iya shiga nisan mil ɗin su akan lovetoride.internet a matsayin wani ɓangare na Experiwarewar Keke A Duk Membersungiyar Membobin keken Tennessee. Makasudin shine don masu ba da gudummawa don tafiya mil 688, sarari daga Bristol zuwa Memphis, a cikin watan Satumba. Tunda wannan watannin 12 shine farkon Kwarewar Keken shekara talatin Duk cikin Tennessee, membobin suna da maƙasudin mil 31,000 gaba ɗaya.

Har zuwa yanzu, mahaya za su hau-hawa da dawowa gaba ɗaya. Tafiya ta dijital tana ƙarfafa mahaya don ci gaba da amfani tare da maƙasudin manufa a cikin unguwar intanet kuma tare da hanyoyin da aka raba a duk faɗin jihar. Tafiyar ba gasa bace.

Farashin da za a shiga shine $ 150. Mahaya za su iya yin rajista a https://tnstateparks.com/blog/the-bicycle-ride-across-tennessee-is-brining-riders-together-virtually kuma su shiga tare da BRAT a kan shafin yanar gizon Fb.

Duk masu ba da gudummawa za su samu:

Shigarwa zuwa hanyoyin da aka amintar daga abubuwan BRAT da suka gabata a wasu wuraren shakatawa na jihar Tennessee ta hanyar Kwarewa tare da GPS

Rigar 2020 BRAT da T-shirt

Cancanta don cin kyaututtuka duk cikin Satumba

Shigarwa zuwa gayyatar-kawai karamin rukuni wanda ke cikin jihar Tennessee tare da darektan BRAT

Samun damar gina keken keke guda ɗaya a duk hanyoyin da aka kawo tare da masauki a Gandun Dajin Tennessee

Samun damar samun nishaɗi daga ayyukan wurin shakatawa da fakitin jagora kwatankwacin abin da kuke so akan onwarewar Keke na yau da kullun Duk cikin Tennessee

Kowane mutum ba zai zauna a cikin Tennessee ba don shiga kuma ana maraba da shi ya shiga mil na kowace hanyar da suka zaɓa, tare da yin titin kan titi, keke na cikin gida, tsakuwa ko hawan dutse.

Abubuwan da aka samu suna zuwa taron da amincin hanyar Cumberland, hanyar da ke da nisan mil mil 300 daga ƙasan tsaunukan Cumberland, da Tennessee Park Rangers

Haɗin kai, wanda ke ba da guraben karo ilimi da horarwa ga masu gadin shakatawa a duk faɗin jihar don ci gaba da makaranta don samun damar gabatar da mafi kyawun tsaro ga Parks na Jihar Tennessee.


Post lokaci: Feb-05-2021